cdth0806.allgoo.net

Em chỉ có một trái tim  Pbucket

Để vào diễn đàn bạn có thể truy cập bằng 2 tên miền sau:cdth0806.allgoo.net Hoặc: cdth0806.tk
cdth0806.allgoo.net

Em chỉ có một trái tim  Pbucket

Để vào diễn đàn bạn có thể truy cập bằng 2 tên miền sau:cdth0806.allgoo.net Hoặc: cdth0806.tk

cdth0806.allgoo.net

Trang ChínhSự kiệnPublicationsGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
? .¸¸. • * CHÀO MỪNG ĐỐI VỚI DIỄN ĐÀN CDTH0806 & CHÚC BỎ 1 Diệt TỐT LÀNH VÀ HẠNH PHÚC. * • .¸¸.?
THÔNG BÁO
-------------------------------------------------- ---

-------------------------------------------------- --------------
--------------------------------------------------

Latest topics
» 759MB Bản Ghost All Main Đẹp Mê Hồn(Chạy Cực Kì Nhẹ) Tự Động Nhận Driver
Em chỉ có một trái tim  IconSat Feb 23, 2013 10:47 am by quangdaotn1905

» anh an oi em hoi nho chut xiu
Em chỉ có một trái tim  IconFri Feb 22, 2013 10:55 pm by quangdaotn1905

» Đề 37 Quản lý Nhân Sự - Đề thực hành
Em chỉ có một trái tim  IconWed Nov 07, 2012 8:38 pm by hungne113

» xin dap an de thuc hanh
Em chỉ có một trái tim  IconWed Nov 07, 2012 8:36 pm by hungne113

» gocsinhvien.easy.vn
Em chỉ có một trái tim  IconThu Sep 13, 2012 9:33 am by congmanh333

» Quản Lý Siêu Thi Source
Em chỉ có một trái tim  IconWed Aug 08, 2012 8:40 am by menlang_xet

» Mọi người ơi face của Tuyến nà...!
Em chỉ có một trái tim  IconSat Jul 28, 2012 3:37 pm by Khóc tình

» Kế hoạch sau chia tay
Em chỉ có một trái tim  IconWed Jul 25, 2012 7:13 pm by kieuhoawj

» Kiếm Thế Private pro nek......!
Em chỉ có một trái tim  IconSun Jul 22, 2012 12:41 pm by Robbie

» Tên Các Bạn Trong Giới Mafia !!!
Em chỉ có một trái tim  IconTue Jun 26, 2012 3:42 pm by Robbie

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Hổ trợ trực tuyến

Administrator

Hổ trợ Kỹ Thuật
Mr.Hoài

Mode Mr.An

Tư vấn trực tuyến
Mr.Chí
Website liên kết

***(^.^)***
Bình Chọn
Top posters
admin (330)
Em chỉ có một trái tim  Vote_lcap2Em chỉ có một trái tim  Voting_bar2Em chỉ có một trái tim  Vote_rcap2 
hailuamietvuon (275)
Em chỉ có một trái tim  Vote_lcap2Em chỉ có một trái tim  Voting_bar2Em chỉ có một trái tim  Vote_rcap2 
sanyon (271)
Khóc tình (94)
menlang_xet (80)
nhoc_9x_11 (48)
lacthien6290 (47)
thoanbuon (24)
giaduong (20)
kieuhoawj (18)
Lược truy cập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Share | 

Em chỉ có một trái tim

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Em chỉ có một trái tim  IconTue Mar 29, 2011 2:19 am

Khóc tình
Khóc tình
** Hạ Sĩ **
** Hạ Sĩ **
http://nhock-khoctinh.tk/
Ngày sinh Ngày sinh : 15/06/1990
Tuổi Tuổi : 33

Đăng kí Đăng kí : 22/10/2010
Đến từ Đến từ : Trảng Bàng - Tây Ninh
Tổng số Bài Viết Tổng số Bài Viết : 94
Tài sản $ Tài sản $ : 223
Hâm mộ Hâm mộ : 37

Bài gửiTiêu đề: Em chỉ có một trái tim

Anh có nhiều trái tim. Một trái tim từng phút giây đập trong lồng ngực cho cơ thể sống. Và một trái tim để yêu? Không, anh có hai, ba, bốn, n… trái tim yêu.

Trái tim mỗi ngày đến nơi làm việc. Cô đồng nghiệp mắt xanh, môi đỏ, nói lời mềm mại làm nhũn tim anh. Việc công, tư lẫn lộn.
Trái tim chiều nào trên phố đông, cứ bám hoài theo chiếc @ hay Spacy nào đó. Gió thổi, may trôi theo cả những vòng xe. Anh bối rối lạc mất lối về.
Trái tim đêm qua vui cùng bạn bè. Mắt anh mờ, tim anh mơ. Bóng hình nào say nồng cùng bia bọt?

…Trái tim cứ lang thang. Theo áo xanh, áo hồng. Theo tóc dài. tóc ngắn. Phung phí quá ngôn ngữ dịu êm, vất lung tung những cử chỉ ngọt ngào, êm ái. Sự chân thành được pha loãng tối đa, đến nỗi em hoảng hốt: những lời nói và hành động “xuất phát từ trái tim”, “bằng cả trái tim” có cần phải được kiểm chứng không anh???
Trái tim sống được vài tháng.
Trái tim sống được vài tuần.
Có trái tim mới hôm qua mới còn nồng nàn lời yêu thương, hôm nay hoá lạnh băng, hờ hững…

Còn trái tim “duy nhất” mà ngày nào anh ân cần đặt tay em lên, tha thiết nói thuộc về em là number thứ mấy? Anh còn nhớ, ngày ấy, tay anh còn trắng, tóc em còn xanh, và trái tim cả hai chưa hề phai thắm đỏ?

Còn em, em chỉ có một – trái – tim , đế sống và để yêu. Khi đã trao cho ai, nghĩa là đã châo cả tình yêu và cuộc sống. Nhưng em không so đo hay tiêc nuối gì điều đó. Em đã hết lòng. Em đã có những giây phút hạnh phúc của riêng em, có những khổ đau chỉ mình em biết - tuyệt đổi – mà những trái tim chia năm, xẻ bảy không thể nào có được. Một ngày nào đó, tim mệt mỏi đập nhịp sau cùng, em sung sướng vì suốt cuộc đời mình đã sống và yêu trọn vẹn… [i]

Em chỉ có một trái tim

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang